Bộ Ghi Dữ Liệu Khí Hydrogen Sulfide H2S 0 - 1000ppm Gastec GHS-8AT1000
Giá: Liên hệ
Bộ ghi dữ liệu khí Hydrogen Sulfide  H2S 0 - 500ppm
1. Thông tin sản phẩm
  • Hãng sản xuất : Gastec
  • Mã sản phẩm : GHS-8AT1000
  • Thang đo : 0 - 1000ppm
Đặc trưng:
  • Dễ dàng lắp đặt sử dụng
Thông số kỹ thuật:
  • Độ chính xác: Hydrogen sulfide/+/-5%FS, Nhiệt độ/+/-3℃
  • Độ phân giải: 10 ppm
  • Dải đo nhiệt độ: 0 - 40℃
  • Thời gian lấy mẫu: 1, 5, 10, 15, 30, 60 phút
  • Kết nối : USB2.0
  • Nguồn điện: Pin AA x 2
  • Kích thước:  φ89 x 148mm